![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0165.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0265.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0164.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0264.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0163.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0263.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0162.png)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0262.png)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0161.png)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0261.png)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0159-1.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0259.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0158.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0258.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0157.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0257.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0156.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0155.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0255.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0355.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0154.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0254.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0153.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0152.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0252.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0151.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0251.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0150.jpg)
![](https://thai-machinery.or.th/wp-content/uploads/2023/06/W0250.jpg)
เอกสารประกอบ:ประจำปี 2550 รางวัลที่ 1 กังหันลมความเร็วต่ำ.pdf รางวัลที่ 2 ระบบผลิตก๊าซชีวภาพจากน้ำเสียโรงงานยาง.pdf รางวัลที่ 3 เครื่องผลิตปุ๋ยหมัก.pdf
รางวัลที่ 1 เครื่องจักรในโรงงานน้ำตาล.pdf รางวัลที่ 2 เครื่องสีข้าว และเครื่องลดความชื้นข้าว.pdf รางวัลที่ 3 เครื่องเจาะน้ำบาดาล.pdf
รางวัลที่ 1 เครื่อง Spraydryer.pdf รางวัลที่ 2 เครื่องขัดผิวโลหะ.pdf รางวัลที่ 3 เครื่องตัดกระดาษขนาดอุตสาหกรรม.pdf